CZ28-100/20
CZ28-100/20 | Contactor DC 2P 100A Cuộn Hút 220VDC
| Thông số | Chi tiết kỹ thuật |
| Mã sản phẩm | CZ28-100/20 |
| Loại thiết bị | Contactor DC (Khởi động từ một chiều) |
| Số cực lực | 2P (2 Cực thường hở - 2 NO) |
| Dòng định mức (In) | 100A |
| Điện áp cuộn hút (Coil) | DC 220V |
| Điện áp mạch lực (Ue) | Tối đa 600V DC |