LC1D150M7
LC1D150M7 | Contactor Schneider Tesys D 3P 150A Cuộn Hút 220VAC
| Thông số | Chi tiết kỹ thuật |
| Mã sản phẩm | LC1D150M7 |
| Thương hiệu | Schneider Electric (Pháp) |
| Dòng sản phẩm | TeSys D |
| Số cực | 3P (3 Cực động lực) |
| Dòng định mức (Ie) | 150A (Tải AC-3, 440V) |
| Công suất động cơ | 75 kW tại 380/415V AC |
| Điện áp cuộn hút (Coil) | 220V AC (Mã hiệu M7) |
| Tiếp điểm phụ tích hợp | 1 NO + 1 NC |
| Điện áp cách điện (Ui) | 1000V (đạt tiêu chuẩn IEC 60947-4-1) |