LC1D32M7
LC1D32M7 | Contactor Schneider TeSys Deca 3P 25A 220V AC (Copy)
| Thông số | Chi tiết kỹ thuật |
| Mã sản phẩm | LC1D32M7 |
| Thương hiệu | Schneider Electric (Pháp) |
| Dòng sản phẩm | TeSys Deca (TeSys D) |
| Số cực | 3P (3 Cực lực thường hở) |
| Dòng định mức (Ie) | 32A (AC-3, 380-415V) / 50A (AC-1) |
| Công suất động cơ (kW) | 15 kW (tại 380/400V AC) |
| Điện áp cuộn hút (Coil) | 220V AC, 50/60Hz |