LC1F185M7
LC1F185M7 | Khởi Động Từ Công Suất Lớn Schneider TeSys F 3P 185A 220V AC
| Thông số | Chi tiết kỹ thuật |
| Mã sản phẩm | LC1F185M7 |
| Thương hiệu | Schneider Electric (Pháp) |
| Dòng sản phẩm | TeSys F |
| Số cực | 3P (3 Cực lực) |
| Dòng định mức (Ie) | 185A (AC-3) / 275A (AC-1) |
| Công suất động cơ (kW) | 90 kW (tại 380/400V AC) |
| Điện áp cuộn hút (Coil) | 220V AC, 40...400 Hz |
| Điện áp cách điện (Ui) | 1000 V |
| Độ bền cơ khí | 10,000,000 lần đóng cắt |
| Kích thước (W x H x D) | 168.5 x 174 x 181 mm |